เมษายน 19, 2014, 11:17:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆว่าข่าวนี้น่าเชื่อไหม???(ตูน-ก้อย)  (อ่าน 3031 ครั้ง)
iambodyslam
Fans
*

คะแนนความดี : 1

knp_1993@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:07:08 AM »

เผอิญเจอมา!!!!อยากได้ความเหนเพื่อนๆ ว่ามานจริง/ไม่จิง แค่ไหน???
เพราะแหล่งข่าวเดี๋ยวนี้ มั่วเยอะ...

Uploaded with ImageShack.us

เนื้อความในข่าวมีว่า...>>>

?ตูน? ปัดจีบ ?ก้อย-โบว์? คอนเฟิร์มโสด 100%

ร็อกเกอร์หนุ่มจอมติสต์ ?ตูน บอดี้สแลม? ออกโรงปฏิเสธทุกข้อกล่าวหายัน ข่าวกิ๊ก ?ก้อย-รัชวิน?, ?โบว์-อัจฉราภรณ์? ไม่เป็นความจริง ปัดรีเทิร์น ?ฝน? ไนน์ เอนเตอร์เทน เจ้าตัวฟุ้งโสดสนิท 100 เปอร์เซ็นต์ ลั่นขอโฟกัสอัลบั้มใหม่

โดยผู้สื่อข่าวยิงคำถามทันที ถึงข่าวที่ออกมาว่ากำลังกิ๊กกับ ?ก้อย- รัชวิน? อดีตหวานใจ หนุ่ม ?เป้-เสลอ? ที่หวานถึงขั้นดอดไปให้กำลังใจในงานคอนเสิร์ต บิ๊ก เมาเท่น เขาใหญ่ ที่ผ่านพ้นไปเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ ที่ผ่านไป

ซึ่ง ?ตูน? ตอบแบบงุนงงว่า ?ไม่ทราบจริงๆ ครับ ก็ไปเล่นคอนเสิร์ตปกติครับ ก็มีทั้งเป้ ทั้งก้อย ก็มาดูคอนเสิร์ตครับ (ยิ้ม)?
 รู้จักกันเป็นการส่วนตัวมั้ย ?ไม่รู้จักครับ?

ไม่มีการจีบ ไม่มีอะไรเลย ?ตูน บอดี้ฯ? ส่ายหน้า ก่อนตอบว่า ?ไม่เลยครับ?

แต่ ?ก้อย? เองเค้าเป็นแฟนเพลง บอดี้สแลมด้วย ?อ๋อเหรอครับ ดีใจครับ ที่มีดาราดังเป็นแฟนบอดี้สแลมด้วย (ยิ้ม)?

เคยถ่ายรูปด้วยกันกับ ?ก้อย? บ้างรึเปล่า ?เคยครับ ก็คือวันนั้นก็ถ่ายปกติ เค้าขอถ่ายรูป?

เห็นว่าถึงขั้นเอาขึ้นหน้าจอมือถือเลยด้วย ?อันนี้ผมไม่ทราบครับ?
ไม่ใช่สเปก ?ตูน? ไม่ตอบคำถามดังกล่าว แต่กลับโพล่งขึ้นมาว่า ?ตอนนี้ผมไม่อยากมีแฟน?

คนอารัยไม่รู้วว์...ยิงโตยิ่งดูน่ารัก เฮ้ย!!! (^^)
joezaa
KOD Fans

คะแนนความดี : 32

Along The Road With Bodyslam

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:29:46 AM »

ขยิบตา

Along The Road With Bodyslam
cutterjii
Fans
*

คะแนนความดี : 0

ชาบูๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:46:44 AM »

คิดว่า น่าเชื่ออยู่นะ

?ตูน? ไม่ตอบคำถามดังกล่าว แต่กลับโพล่งขึ้นมาว่า ?ตอนนี้ผมไม่อยากมีแฟน?
ตรงไม่อยากมีแฟนมันน่าจะเกี่ยวกับที่เฮียมาบอกนะ  นานมาแล้วอะ

ถึงแม้ว่าจะเก่าไปหน่อยแต่ถ้าเฮียไม่ออกมาพูดว่ามีใครจริงๆเีราก็ไม่เชื่อว่่าคบใครอะเน่ิอ ^_^

The_memorial
Fans
*

คะแนนความดี : 2

รักคือ....

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:53:05 AM »

คนเดียวดีที่สุด เด้อ! ยิงฟันยิ้ม
acertoday
Fans
*

คะแนนความดี : 1

รักดนตรี..!!! ~~ !!!!

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:00:04 AM »

เรา เชื่อนะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

film_genie-rock
Fans Hero

คะแนนความดี : 19

ไม่มีคนไทยทุกคนไม่มี Bodyslam ในวันนี้ {LOVE BS}ทุกคนบินได้

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:02:45 AM »

อืมๆ  ฮืม ฮืม ฮืม

Film_Mangoteam
icyslam
Super Fans

คะแนนความดี : 48

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:06:52 AM »

เชื่อ !!

nice to meet you everybody (slam) :'D

www.facebook.com/pimchy
www.twitter.com/pimchyslam
Matrix
KOD Fans

คะแนนความดี : 91

ด.ช.Matrixx

mathrooney@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:16:19 AM »

ไม่รู้ สิ

poopucrab
KOD Fans

คะแนนความดี : 27

;)) ภาพลวงตา !!~

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:16:41 AM »

ไม่รู้ สิ

yingzii
Fans Hero

คะแนนความดี : 20

? P'MaPid !! ? BODYSLAM

yingzii_bodyslam@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:31:40 AM »

?ตูน? ไม่ตอบคำถามดังกล่าว แต่กลับโพล่งขึ้นมาว่า ?ตอนนี้ผมไม่อยากมีแฟน?
ตรงไม่อยากมีแฟนมันน่าจะเกี่ยวกับที่เฮียมาบอกนะ  นานมาแล้วอะ

ถึงแม้ว่าจะเก่าไปหน่อยแต่ถ้าเฮียไม่ออกมาพูดว่ามีใครจริงๆเีราก็ไม่เชื่อว่่าคบใครอะเน่ิอ ^_^

เฮียบอกว่าถ้ามีคัยแร้วจะบอกเด้อ !

BM_BS
Super Fans

คะแนนความดี : 8

จังหวะหัวใจคือจังหวะดนตรี

mjy-steam@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:41:01 AM »

ยังรอเฮีย

มาเฟิร์ม

ห้าๆๆๆๆๆ

IAMYU
Fans
*

คะแนนความดี : 6

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 12:23:29 PM »

วันที่ 7 สิงหา เชื่อว่าคนรู้ใจของพี่ตูน ต้องมาให้กำลังใจแน่ๆ ใช่คนที่เป็นข่าวด้วยหรือเปล่าก็คอยดูกันนะฮะ

แต่เราเห็นกับตาตัวเองแล้ว ว่า คนรู้ใจของพี่ตูน คนล่าสุด คือใคร อิอิอิ

.
.
.
คิดฮอดบอดี้สแลม
.
.
chainbody
KOD Fans

คะแนนความดี : 21

?๏?????? ??vํ??pํ???

chainbodyslam@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 12:33:54 PM »

ยังรอเฮีย

มาเฟิร์ม

ห้าๆๆๆๆๆ
THEONE
Fans Hero

คะแนนความดี : 44

chidone-vemu@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 12:42:20 PM »

ที่ผ่านมาอาจจะไม่จริง
เเต่ตอนนี้กำลังจะศึกษา

THE ONE THE ONE
nongnun_dk
Fans Hero

คะแนนความดี : 45

^^

Nun_Manchester_Fc@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 01:50:02 PM »

ขยิบตา ขยิบตา

BABS
Super Fans

คะแนนความดี : 32

? โมรี ?

ojiken_mo_mo_ko@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 01:54:25 PM »

ยังรอเฮีย

มาเฟิร์ม

ห้าๆๆๆๆๆ

pompam
Super Fans

คะแนนความดี : 8

รักพี่ปิ๊ด

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 02:57:15 PM »

วันที่ 7 สิงหา เชื่อว่าคนรู้ใจของพี่ตูน ต้องมาให้กำลังใจแน่ๆ ใช่คนที่เป็นข่าวด้วยหรือเปล่าก็คอยดูกันนะฮะ

แต่เราเห็นกับตาตัวเองแล้ว ว่า คนรู้ใจของพี่ตูน คนล่าสุด คือใคร อิอิอิ
เฮียรักใคร เรารักด้วย  ยิ้มกว้างๆ

hyperprad
KOD Fans

คะแนนความดี : 135

เกิดมาเพื่อบอดี้สแลม

viewtiful_p@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 04:36:00 PM »

ตรงไม่อยากมีแฟนมันน่าจะเกี่ยวกับที่เฮียมาบอกนะ  นานมาแล้วอะ

เจ๋ง

และชีวิตเมื่อไหร่จะเข้มแข็งพอ...
http://www.facebook.com/hnd27?ref=profile#!/profile.php?id=700184177
BossSlam
KOD Fans

คะแนนความดี : 28

ประเทศไทยจะต้องดีขึ้น !!

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 05:09:11 PM »

ฟังหูไว้หูครับ

Eternity_J
Fans
*

คะแนนความดี : 3

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 05:15:53 PM »

ไม่รู้ สิ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์